รายชื่อกิจกรรมชุมนุมที่เปิดให้ลงทะเบียนในแต่ละภาคการศึกษา
(คลิกที่ชื่อกิจกรรมเพื่อดูรายละเอียด/วัตถุประสงค์) |
||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ทั้งหมด |
||||||||||
1 |
A-math สถานที่เรียน : ห้อง ม. 3/3 |
1.นางวรรณชนก โสมปัดทุม |
- | - | - | 15 | 14 | |||
2 |
Cover dance 1 สถานที่เรียน : ห้อง sound lab |
1.นางดวงใจ แพงศรี |
- | - | - | 20 | 6 | |||
3 |
Cover dance 2 สถานที่เรียน : ห้อง sound lab |
1. นางสาวณัฐนิชา ชินบุตร |
- | - | - | 20 | 11 | |||
4 |
Cross word สถานที่เรียน : ใต้ถุนอาคารหน้าเวที |
1.นายทินกร ทันแล้ว |
- | - | - | 15 | 11 | |||
5 |
DIY 1 สถานที่เรียน : ห้อง ม.2/6 |
1.นางผกาวรรณ ตะดวงดี |
- | - | - | 15 | 9 | |||
6 |
DIY 2 สถานที่เรียน : ห้อง ม.2/5 |
1.นางเจนจิรา โคตรคำหาญ |
- | - | - | 15 | 11 | |||
7 |
Math art สถานที่เรียน : ห้อง ม. 2/2 |
1.นางสาวเนตรนภา วงค์แก่นท้าว |
- | - | - | 15 | 8 | |||
8 |
Mathch up สถานที่เรียน : ห้อง ม. 2/1 |
1.นางสาววิชุดา ศรีวิลาศ |
- | - | - | 15 | 8 | |||
9 |
STEM (จรวดขวดน้ำ) สถานที่เรียน : ห้อง ม. 3/6 |
1.นายนุกูล กระโจม |
- | - | - | 15 | 15 | |||
10 |
เกมซุดุกุ สถานที่เรียน : ห้องพยาบาล |
1.นางอภิญญา นาโควงค์ |
- | - | - | 20 | 14 | |||
11 |
เกมสนุก สถานที่เรียน : ห้องวิทยาศาสตร์ |
1.นางสาวณัฐรินีย์ ศรีชูยงค์ |
- | - | - | 15 | 15 | |||
12 |
คอมพิวเตอร์ สถานที่เรียน : ห้องคอมพิวเตอร์ ชั้น 4 |
1.นายนิกร มาระมิ่ง |
- | - | - | 20 | 20 | |||
13 |
จีบผ้าผูกผ้าประดับ สถานที่เรียน : หน้าเวทีใต้อาคาร |
1.นางวิมลพักตร์ ดาบพิมพ์ศรี |
- | - | - | 17 | 9 | |||
14 |
ช่างเชื่อม สถานที่เรียน : โรงเชื่อม |
1.นายนิมิต สัตถาผล |
- | - | - | - | 24 | 24 | ||
15 |
เซปักตะกร้อ สถานที่เรียน : สนามเซปักตระกร้อ |
1.นายลือชา ธิโสภา |
- | - | - | 20 | 20 | |||
16 |
ดนตรีไทย สถานที่เรียน : ห้องดนตรีไทย |
1.นายแสนสุข แสนอุบล |
- | - | - | 30 | 30 | |||
17 |
ดนตรีพื้นบ้านอีสาน สถานที่เรียน : ห้องดนตรีพื้นเมือง |
1.นายวรุตม์ โคตรคำหาญ |
- | - | - | 17 | 17 | |||
18 |
ดนตรีสากล สถานที่เรียน : ห้องดนตรีสากล |
1.นายพชรพล ราชธา |
- | - | - | 20 | 16 | |||
19 |
นาฏศิลป์พาเพลิน สถานที่เรียน : ห้องนาฏศิลป์ |
1.นางสาวศิริพร หนูพลัด |
- | - | - | 30 | 28 | |||
20 |
ประดิดประดอย สถานที่เรียน : ห้อง ม. 1/2 |
1.นางสุภรณ์ ทิพเนตร |
- | - | - | 17 | 17 | |||
21 |
ปลูกผักอินทรีย์ สถานที่เรียน : หน้าห้องสมุด |
1.นางสาวเนตรนภา โพธิ์สาวัง |
- | - | - | 15 | 15 | |||
22 |
ภาษาพาเพลิน สถานที่เรียน : ห้อง ม. 3/5 |
1.นายไพโรจน์ บุราณสาร |
- | - | - | 17 | 16 | |||
23 |
รักการอ่าน สถานที่เรียน : ห้องสมุด |
1.นางลัดดาวรรณ โสโคกกรวด |
- | - | - | 15 | 15 | |||
24 |
รักษ์ภาษาไทย 1 สถานที่เรียน : ห้อง 2/3 |
1.นางสาวธัญญาภรณ์ เสนเสนา |
- | - | - | 17 | 15 | |||
25 |
รักษ์ภาษาไทย 2 สถานที่เรียน : ห้อง 2/4 |
1.นางสาวภัคจิรา ลิิ้มประเสริฐ |
- | - | - | 17 | 17 | |||
26 |
รักษ์สิ่งแวดล้อม สถานที่เรียน : ห้อง ม. 3/4 |
1.นางศรีสุดา นาถประนิล คร็อกสเอ็ง |
- | - | - | 15 | 15 | |||
27 |
ละครประวัติศาสตร์ สถานที่เรียน : ห้อง ม. 1/1 |
1.นางสาวมาลินี มิกราช |
- | - | - | 15 | 15 | |||
28 |
วงโยทวาทิต สถานที่เรียน : อาคารดนตรี |
1.นายรักพงศ์ บุญล้อม |
- | - | - | 20 | 20 | |||
29 |
วอลเลย์บอลหญิง สถานที่เรียน : สนามวอลเลย์บอล |
1.นายสุวิทย์ นิลนนท์ |
- | - | - | 30 | 30 | |||
30 |
ศิลปะ สถานที่เรียน : ห้องศิลปะ |
1.นายสุริยัน คำภีศร |
- | - | - | 19 | 19 | |||
31 |
สิ่งประดิษฐ์คิดสร้างสรรค์ 1 สถานที่เรียน : ห้องการงาน |
1.นายสุรศักดิ์ เสนสิทธิ์ |
- | - | - | 15 | 15 | |||
32 |
สิ่งประดิษฐ์คิดสร้างสรรค์ 2 สถานที่เรียน : ห้องการงาน |
1.นางสาวกริยากร ศรีรังกรณ์ |
- | - | - | 15 | 15 |